Igo fifa afẹfẹ PA159 fun ohun ikunra ati itọju awọ ara

Àpèjúwe Kúkúrú:

Ó wà ní oríṣiríṣi ìwọ̀n—30ml, 50ml, 80ml, 100ml, àti 120ml—ìgò yìí dára fún ìpara, ìpara, ìpara, àti àwọn fọ́ọ̀mù onírẹ̀lẹ̀ mìíràn. A ṣe é láti inú polypropylene (PP) tó dára jùlọ, a sì ṣe é pẹ̀lú àṣà àti iṣẹ́ tó wà lọ́kàn, ìgò aláìfẹ́ẹ́fẹ́ náà ní ojútùú tó dára, tó sì bá àyíká mu fún àwọn ilé iṣẹ́ àti àwọn oníbàárà òde òní.


  • Àwòṣe Nọ́mbà:PA159
  • Agbára:30/50/80/100/120ml
  • Ohun èlò:MS, PP, ABS, PE
  • Iṣẹ́:ODM OEM
  • Àṣàyàn:Awọ aṣa ati titẹ sita
  • MOQ:10,000pcs
  • Àpẹẹrẹ:Ó wà nílẹ̀
  • Ohun elo:Ohun ikunra ati itọju awọ ara

Àlàyé Ọjà

Àwọn Àtúnyẹ̀wò Àwọn Oníbàárà

Ilana isọdi-ara-ẹni

Àwọn àmì ọjà

A ṣe é fún Pípé àti Ààbò

ÀwọnIgo Pump Laisi AfẹfẹKì í ṣe ojútùú ìdìpọ̀ nìkan ni—a ṣe é láti rí i dájú pé ọjà rẹ wà ní tuntun láti ìbẹ̀rẹ̀ dé òpin. Ìmọ̀ ẹ̀rọ fifa omi tí kò ní afẹ́fẹ́ jẹ́ ohun tó ń yí ìtọ́jú awọ àti ìdìpọ̀ ohun ọ̀ṣọ́ padà. Nípa lílo ẹ̀rọ ìfọṣọ, ìgò yìí ń pín àwọn ọjà láìsí pé wọ́n fara hàn sí afẹ́fẹ́, èyí tó lè fa ìfọ́ àti ìbàjẹ́. Apẹẹrẹ àrà ọ̀tọ̀ yìí ṣe pàtàkì gan-an fún àwọn ọjà onímọ̀lára bíi serum àti lotions, èyí tó ń ran wọ́n lọ́wọ́ láti pa agbára wọn mọ́ nígbà tó bá yá.

Apẹrẹ ti o ni ore-ayika ati alagbero

A ṣe é láti inú ike polypropylene (PP), PA159 náà sì fúyẹ́, ó sì lè rọ́. A tún ṣe é láti lè tún un ṣe, èyí tó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó ṣeé gbéṣe fún àwọn ilé iṣẹ́ tó ní ìmọ̀ nípa àyíká. Ìgò náà ní àwòrán ògiri méjì tó kéré, tó sì ń rí i dájú pé ó le pẹ́ tó, tó sì lẹ́wà. Pẹ̀lú ara rẹ̀ tó ṣe kedere, àwọn olùlò lè rí iye ọjà tó kù, èyí tó ń dín ìfọ́ kù, tó sì ń fún wọn ní ìrírí tó tẹ́ni lọ́rùn.

Igo fifa afẹfẹ PA159 (6)
Igo fifa afẹfẹ PA159 (1)

Ìmọ́tótó àti Kò ní Egbin

Ọ̀kan lára ​​àwọn ohun pàtàkì ti PA159 ni agbára rẹ̀ láti fi ìwọ̀n tó péye sí i pẹ̀lú gbogbo ẹ̀rọ fifa omi. Kò ní sí ìfipamọ́ ọjà tàbí kíkó àwọn ìtújáde tó bàjẹ́ mọ́. Èyí túmọ̀ sí ìrírí mímọ́ tónítóní fún àwọn oníbàárà, nítorí wọ́n lè pín iye tó yẹ ní gbogbo ìgbà láìsí pé kí ó ba àdàlú inú rẹ̀ jẹ́. Ẹ̀rọ fifa omi tí kò ní afẹ́fẹ́ tún ń dín ewu ìdàgbàsókè bakitéríà kù, ó sì ń jẹ́ kí ọjà náà wà ní ipò pípé títí di ìgbà tó bá kù.

Ó Dáa Pẹ́ fún Ìtọ́jú Awọ Ara, Ohun Ìpara, àti Àwọn Ohun Míìràn

Ìlò PA159 ló jẹ́ kí ó jẹ́ àṣàyàn tó dára fún onírúurú iṣẹ́. Yálà o ń kó àwọn serum ìtọ́jú awọ, ìpara, ìpara, tàbí àwọn ọjà oògùn, Airless Pump Bottle ní àwòrán tó dára, tó sì ń ṣiṣẹ́ dáadáa tí àwọn oníbàárà yóò fẹ́ràn. Àwọn ohun èlò tó dára àti ètò ìpèsè tuntun rẹ̀ máa ń rí i dájú pé àwọn ọjà rẹ dé ọ̀dọ̀ àwọn oníbàárà ní ipò tó dára jùlọ.

Igo fifa afẹfẹ PA159 (2)

  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Àwọn Àtúnyẹ̀wò Àwọn Oníbàárà

    Ilana isọdi-ara-ẹni