Ní ìyàtọ̀ sí àwọn ọjà tó jọra tí a kó sínú àpò ìṣàpẹẹrẹ, àwọn ìgò tí ó ní àwòrán tí kò ní afẹ́fẹ́ ní àǹfààní tó ṣe kedere nígbà tí ó bá kan mímú kí ìlànà náà dúró ṣinṣin. Àwọn ọjà ìtọ́jú awọ ara kún fún onírúurú èròjà tó ń ṣiṣẹ́ tí ó ṣe àǹfààní fún awọ ara. Síbẹ̀síbẹ̀, nígbà tí àwọn èròjà wọ̀nyí bá fara hàn sí afẹ́fẹ́, wọ́n sábà máa ń fara hàn sí ìfàsẹ́yìn oxidation. Àwọn ìfàsẹ́yìn wọ̀nyí lè dínkù nínú ìṣiṣẹ́ wọn. Ní àwọn ìgbà míì, wọ́n tilẹ̀ lè fa kí àwọn èròjà náà má ṣiṣẹ́ mọ́. Àwọn ìgò tí kò ní afẹ́fẹ́ lè pa afẹ́fẹ́ mọ́ kúrò nínú àwọn èròjà náà, èyí sì ń dí ìlànà oxidation yìí lọ́wọ́.
Apẹrẹ ti a le tun-pada ti o rọrun ati rọrun lati lo. Awọn onibara le pari rirọpo naa laisi tu igo ita kuro, ti o pese iriri olumulo ti o rọrun diẹ sii.
A ní ètò ìṣàkóso dídára tó lágbára. Gbogbo ìjápọ̀, láti ríra àwọn ohun èlò aise sí ṣíṣe iṣẹ́ àgbékalẹ̀ àti nígbẹ̀yìn-gbẹ́yín sí àyẹ̀wò ọjà tí a ti parí, ni a ń ṣọ́ ní pẹ̀lẹ́pẹ̀lẹ́. A ń rí i dájú pé gbogbo àpótí ìtọ́jú awọ ara bá àwọn ìlànà dídára mu, a ń fún àwọn onílé ní ojútùú ìdìpọ̀ ọjà tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti dídáàbòbò dídára àti àwòrán àwọn ọjà ọjà náà.
Nítorí pé a fẹ́ rí i dájú pé ọjà náà dára, a máa ń ṣàkóso iye owó tó yẹ nípa ṣíṣe àtúnṣe sí iṣẹ́ ìṣẹ̀dá àti ríra àwọn ohun èlò tó dára. Àpò ìgò tí a lè tún ṣe àpò yìí, tí a ṣe láti inú ọ̀pọ̀lọpọ̀ ohun èlò tó dára jùlọ, ń fún àwọn oníṣòwò ní iṣẹ́ tó tayọ. Ní àkókò kan náà, ó ń jẹ́ kí iye owó náà rọrùn. Nínú ìdíje ọjà tó rọrùn, ó ń jẹ́ kí àwọn oníṣòwò ní ìwọ̀ntúnwọ̀nsì pípé láàárín dídára ọjà àti owó tó rẹlẹ̀. Èyí kì í ṣe pé ó ń mú kí iye owó ọjà náà pọ̀ sí i nìkan ni, ó tún ń mú kí ìdíje rẹ̀ pọ̀ sí i ní ọjà.
| Ohun kan | Agbara (mililita) | Ìwọ̀n (mm) | Ohun èlò |
| PA151 | 15 | D37.6*H91.2 | Ideri + Ara Igo: MS; Aṣọ ejika: ABS; Orí Pọ́ọ̀pù + Àpótí inú: PP; Písítọ̀nì: PE |
| PA151 | 30 | D37.6*H119.9 | |
| PA151 | 50 | D37.6*H156.4 |