1. Apẹrẹ ti o ni ore-ayika
A ṣe PB15 All-Plastic Spray Pump Cosmetic Bottle láti inú ike, èyí sì mú kí ó ṣeé tún lò pátápátá. Apẹẹrẹ yìí bá ìbéèrè àwọn oníbàárà tó ń pọ̀ sí i fún àwọn ojútùú ìpamọ́ tó lè pẹ́ títí mu. Nípa yíyan PB15, o ń ṣe àfikún sí ìdínkù ipa àyíká àti gbígbé ọrọ̀ ajé oníyípo ga, èyí tó lè mú kí orúkọ rere ilé iṣẹ́ rẹ pọ̀ sí i, kí ó sì fa àwọn oníbàárà tó ní ìmọ̀ nípa àyíká mọ́ra.
2. Ohun elo ti o yatọ
Igo fifa fifa yii jẹ ohun elo ti o wulo pupọ ati pe o dara fun ọpọlọpọ awọn ọja ohun ikunra, pẹlu:
Àwọn ìkùukù ojú: Ó ń fún awọ ara ní ìrọ̀rùn díẹ̀, ó sì tún ń mú kí ó lẹ́wà.
Àwọn ohun èlò ìfọ́ irun: Ó dára fún àwọn ọjà ìfọ́ irun tí ó nílò ìfọ́ irun díẹ̀, tí ó sì dọ́gba.
Àwọn ohun èlò ìfọ́ ara: Ó dára fún àwọn òórùn dídùn, àwọn ohun èlò ìfọ́ ara, àti àwọn ọjà ìtọ́jú ara mìíràn.
Àwọn Toners àti Essences: Rí i dájú pé a lò ó dáadáa láìsí ìfọ́.
3. Iṣẹ́ tó rọrùn láti lò
PB15 ní ẹ̀rọ fifa omi tó rọrùn láti lò tí ó ń fúnni ní omi tó rọrùn láti lò nígbàkigbà tí a bá lò ó. Apẹrẹ ergonomic náà ń mú kí ó rọrùn láti lò, èyí sì ń mú kí ó rọrùn fún lílò lójoojúmọ́. Iṣẹ́ tó rọrùn láti lò yìí ń mú kí ìrírí àwọn oníbàárà lápapọ̀ pọ̀ sí i, èyí sì ń mú kí àwọn ọjà rẹ túbọ̀ fà mọ́ra.
4. Apẹrẹ ti a le ṣe akanṣe
Ṣíṣe àtúnṣe ṣe pàtàkì fún ìyàtọ̀ àwọn àmì ìṣòwò, àti PB15 All-Plastic Spray Pump Cosmetic Bottle ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní fún ṣíṣe àdánidá. O le yan láti oríṣiríṣi àwọ̀, àwọn ìparí, àti àwọn àṣàyàn ìfàmìsí láti bá ẹwà àmì ìṣòwò rẹ mu kí o sì ṣẹ̀dá ìlà ọjà tí ó sopọ̀ mọ́ra. Àwọn àṣàyàn ṣíṣe àtúnṣe ni:
Ṣíṣe Àwọ̀ Tó Dára Mọ́: Ṣe àwọ̀ ìgò náà gẹ́gẹ́ bí àmì ìdámọ̀ ọjà rẹ.
Sísọ àmì àti ìtẹ̀wé: Fi àmì ìdámọ̀ rẹ, àlàyé ọjà, àti àwọn ohun ọ̀ṣọ́ kún un pẹ̀lú àwọn ọ̀nà ìtẹ̀wé tó ga jùlọ.
Àwọn Àṣàyàn Ìparí: Yan láti inú àwọn ìparí matte, glossy, tàbí frosted láti ṣe àṣeyọrí ìrísí àti ìrísí tí a fẹ́.
5. Ó le pẹ́ tó sì fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́
PB15 tí a fi ike gíga ṣe, ó lágbára, ó sì fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́. Agbára rẹ̀ mú kí ó lè fara da ìṣòro ìrìnàjò àti ìtọ́jú rẹ̀, nígbà tí ìwọ̀n rẹ̀ fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ mú kí ó rọrùn fún àwọn oníbàárà láti gbé àti lò ó lójú ọ̀nà. Àpapọ̀ agbára àti agbára yìí ń fi kún iye gbogbo ọjà náà.
Nínú ọjà ìdíje, dídára pẹ̀lú àpò ìpamọ́ tó ga, tó ṣeé gbé, tó sì rọrùn láti lò lè ṣe ìyàtọ̀ tó ṣe pàtàkì. Ìdí nìyí tí PB15 All-Plastic Spray Pump Cosmetic Bottle fi jẹ́ àṣàyàn tó dára fún orúkọ ọjà rẹ:
Ìdúróṣinṣin: Nípa yíyan ìgò tí a lè tún lò láti fi ṣe àtúnlò gbogbo rẹ̀, o ń fi hàn pé o ṣe ojúṣe rẹ sí ojúṣe àyíká, èyí tí ó lè fa àwọn oníbàárà tí wọ́n ní ìmọ̀ nípa àyíká mọ́ra.
Ìrísí tó wọ́pọ̀: Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ohun èlò PB15 ló ń jẹ́ kí o lò ó fún onírúurú ọjà, èyí tó ń mú kí àwọn ohun èlò tó o nílò láti fi ṣe àkójọ pọ̀ sí i.
Ṣíṣe àtúnṣe: Agbára láti ṣe àtúnṣe ìgò náà gẹ́gẹ́ bí orúkọ ọjà rẹ ṣe sọ, ń ran ọ́ lọ́wọ́ láti ṣẹ̀dá ìlà ọjà àrà ọ̀tọ̀ àti ìṣọ̀kan.
Ìtẹ́lọ́rùn Oníbàárà: Apẹrẹ tó rọrùn láti lò àti àwọn ẹ̀yà ara tó ń dènà ìjó rí i dájú pé ìrírí rere wà fún àwọn oníbàárà rẹ, èyí sì ń fún wọn níṣìírí láti máa ra nǹkan lẹ́ẹ̀kan sí i.
| Ohun kan | Agbára | Pílámẹ́rà | Ohun èlò |
| PB15 | 60ml | D36*116mm | Àmì:PP Pọ́ọ̀pù:PP Igo:ẸRAN ÀJỌ |
| PB15 | 80ml | D36*139mm | |
| PB15 | 100 milimita | D36*160mm |