Ƙara PCR Zuwa Marufi Ya Zama Yanayin Zafi

PCR2

kwalabe da kwalabe da aka samar ta hanyar amfani da Resin Post-Consumer (PCR) suna wakiltar haɓakar haɓakawa a cikin masana'antar tattara kaya - kuma kwantenan PET suna kan gaba a wannan yanayin. PET (ko Polyethylene terephthalate), yawanci ana samarwa daga burbushin mai, yana ɗaya daga cikin robobi da aka fi sani a duniya - kuma yana ɗaya daga cikin robobi mafi sauƙi don sake sarrafa su. Wannan ya sa masana'antar Polyethylene terephthalate (PET) tare da abun ciki na PCR ya zama babban fifiko ga Masu Salon. Ana iya samar da waɗannan kwalabe tare da ko'ina tsakanin kashi 10 da kashi 100 cikin 100-PCR abun ciki - ko da yake ƙara yawan adadin abun ciki yana buƙatar yarda na Masu Sana'a don yin sulhu da tsabta da ƙayataccen launi.

Menene PCR?

Abubuwan da aka sake yin amfani da su bayan mabukaci, galibi ana kiransu da PCR, kayan da aka yi daga abubuwan da masu siye ke sake sarrafa su kowace rana, kamar aluminum, kwalayen kwali, takarda, da kwalabe na filastik. Ana tattara waɗannan kayan galibi ta shirye-shiryen sake yin amfani da su na gida kuma ana tura su zuwa wuraren sake yin amfani da su don a keɓe su zuwa bales, dangane da kayan. Daga nan sai a sayi bales a narke (ko niƙa) a cikin ƙananan pellets kuma a ƙera su zuwa sababbin abubuwa. Ana iya amfani da sabon kayan filastik na PCR don samfuran da aka gama iri-iri, gami da marufi.

● Amfanin PCR

Amfani da kayan PCR martani ne na kamfanin marufi don dorewar muhalli da alhakinsa na kare muhalli. Yin amfani da kayan PCR na iya rage tarin sharar filastik na asali, cimma sake yin amfani da su na biyu, da adana albarkatu. Marufi na PCR shima yayi daidai daingancina yau da kullum m marufi. Fim ɗin PCR na iya ba da matakan kariya iri ɗaya, aikin shinge, da ƙarfi kamar fim ɗin filastik na yau da kullun.

● Tasirin Matsayin PCR A cikin Marufi

Ƙarin abubuwan da ke ciki daban-daban na kayan PCR zai yi tasiri mai mahimmanci a kan launi da kuma nuna gaskiya na marufi. Ana iya gani daga hoton da ke ƙasa cewa yayin da ƙaddamarwar PCR ke ƙaruwa, launi a hankali ya zama duhu. Kuma a wasu lokuta, ƙara yawan PCR na iya shafar kaddarorin sinadarai na marufi. Sabili da haka, bayan ƙara wani yanki na PCR, ana ba da shawarar yin gwajin dacewa don gano ko marufi za su sami halayen sinadarai tare da abun ciki.

PCR3

Lokacin aikawa: Afrilu-10-2024