An Gudanar Da Bikin Kaddamar da Makon Yaɗa Labarai Kan Kimiyar Kayayyaki ta Kasa a Beijing

 

——Ƙungiyar Turare ta China ta fitar da shawara kan marufin kayan kwalliya mai kore

 

Lokaci: 2023-05-24 09:58:04 Madogarar labarai: Mai Amfani da Daily

Labarai daga wannan labarin (Mai rahoto a fannin ɗalibi Xie Lei) A ranar 22 ga Mayu, ƙarƙashin jagorancin Hukumar Kayayyakin Lafiya ta Ƙasa, Hukumar Kayayyakin Lafiya ta Birnin Beijing, Hukumar Kayayyakin Lafiya ta Birnin Tianjin da Hukumar Kayayyakin Lafiya ta Gundumar Hebei sun haɗu sun shirya taron ƙaddamar da Makon Yaɗa Labarai na Kimiyyar Kaya ta Kayan Kwalliya na 2023 a Beijing.

Kwandon kwalliyar yumbu

Taken wannan makon tallatawa shine "yin amfani da kayan kwalliya lafiya, gudanar da mulki tare da rabawa". Taron ya takaita kuma ya nuna sakamakon kula da kayan kwalliya a Beijing, Tianjin da Hebei da kuma haɓaka ci gaban masana'antu masu inganci. A bikin ƙaddamar da shi, Ƙungiyar Sinawa ta Sinawa ta Ɗanɗanon Ƙamshi da Masana'antar Kayan Kwalliya (wanda daga baya ake kira CAFFCI) ta fitar da "Shawarar kan Kunshin Kayan Kwalliya Mai Kore" (wanda daga baya ake kira "Shawarar") ga dukkan masana'antar, kuma wakilan masana'antu daban-daban sun bayar da sanarwar "kayan kwalliya lafiya, shugabanci da rabawa tare da ni".

(Hoton yana nuna marufi kore na jerin serami na Topfeelpack)

Shawarar ta bai wa yawancin kamfanonin kayan kwalliya abubuwan da ke tafe:

Da farko, aiwatar da ƙa'idar ƙasa(GB) na "Ƙayyadadden Bukatun Marufi Mai Wuya ga Kayayyaki da Kayan Kwalliya" da takardu masu alaƙa, da kuma rage amfani da kayan marufi marasa amfani wajen samarwa, rarrabawa, tallace-tallace da sauran hanyoyin haɗi.

Na biyu shine a kafa manufar ci gaban kore, a zabi kayan marufi masu ƙarfi, marasa nauyi, masu aiki, masu lalacewa, masu sake amfani da su da sauran nau'ikan kayan marufi, a inganta yawan sake amfani da su da sake amfani da su, da kuma rage gurɓatar muhalli da kayan marufi ke haifarwa.

Na uku shi ne a cika nauyin da ya rataya a wuyan kamfanoni na zamantakewa, a ƙarfafa ilimin ma'aikatan kamfanoni, a kafa tsarin kula da kayan marufi da ya dace da kamfanin, da kuma inganta tsarin kula da kayan marufi da kyau.

Na huɗu shine jagorantar masu amfani da shi don yin amfani da amfanin kore da gangan, adana kuɗi, rage ɓarna, da kuma siyan samfuran kayan kwalliya masu kore, masu kyau ga muhalli da ƙarancin gurɓataccen iskar carbon ta hanyar haɓaka kimiyyar kayan kwalliya da ilimin masu amfani da su.

Mutumin da ya dace da ke kula da CAFFCI ya bayyana fatan cewa ta hanyar wannan aikin, za a iya jagorantar kamfanoni don aiwatar da ƙa'idodin ƙasa da buƙatun takardu masu alaƙa na "Ƙayyadadden Bukatun Marufi Mai Wuya don Kayayyaki da Kayan Kwalliya", kafa manufar ci gaban kore, cika nauyin babban ɓangaren al'umma cikin himma, da kuma kafa tsarin kula da kayan marufi na Kasuwanci.CAFFCI za kuma ta ɗauki wannan taron a matsayin wata dama ta ci gaba da mai da hankali kan marufin kayan kwalliya na kore, gudanar da haɓaka kimiyya ga kamfanoni da masu amfani, da kuma yin aiki tare da Sashen Kula da Kayan Kwalliya don gudanar da ayyukan da suka shafi hakan.

Bisa ga umarnin da aka bayar Hukumar Kayayyakin Lafiya ta ƘasaKamfanin Topfeelpack, Ltd.zai ɗauki marufi kore a matsayin babban alkiblar bincike da haɓakasabomarufi na kwalliya.

An ruwaito cewa makon talla na wannan shekarar zai ɗauki tsawon mako guda daga 22 ga Yuni zuwa 28. A lokacin makon talla, za a gudanar da muhimman ayyuka kamar horar da jin daɗin jama'a kan alhakin kamfanoni kan inganci da amincin kayan kwalliya, "Ranar Soyayyar Fata a ranar 25 ga Mayu", ayyukan buɗe dakin gwaje-gwaje, ayyukan buɗe kamfanonin samarwa, tarurrukan karawa juna sani kan haɓaka kayan kwalliya masu inganci, da musayar ra'ayoyi na ƙasashen duniya kan tsaron kayan kwalliya. Za a gudanar da su ɗaya bayan ɗaya.


Lokacin Saƙo: Yuni-07-2023