Muna yin bita kan bikin baje kolin kyau na Shanghai CBE China na shekarar 2018. Mun sami goyon bayan tsoffin abokan ciniki da yawa kuma mun jawo hankalin sabbin abokan ciniki.
Shafin Nunin >>>
Ba ma yin kasa a gwiwa wajen yin bayani ga abokan ciniki game da kayayyakin na ɗan lokaci. Saboda yawan abokan cinikin da muka samu, duk wakilan tallace-tallace sun yi nadamar rashin samfuran, kuma suna fatan gabatar da dukkan kwalaben kwalliya ga abokan ciniki da baƙi.
Taron Baje Kolin Kyau na Shanghai "Trends Without Borders" >>>
Kyawun abu ne da kowa ke bi. Ga masana'antun, kasancewar gaskiya da kuma amfani da marufi na waje shine ainihin kyawun. Kayan kwalliya ba banda bane. Kyakkyawan marufi har zuwa wani mataki yana ƙayyade ko za a iya sanin alamar kwalliya cikin sauri kuma a karɓe ta ga masu amfani a kasuwa.
Kamfanin Topfeelpack Co., Ltd. zai iya magance gwaji> alhaki> tsari> siyan kayan kwalliya ga kamfanonin kwalliya.
Da ƙarfe 15:50 na yamma a ranar 23 ga Mayu, 2018, Mista Sirou, babban manajan Topfeel, ya yi nazari sosai kan matsalar a dandalin tattaunawa kuma ya ƙirƙiri yanayi don tambayoyi da amsoshi masu hulɗa. Ra'ayoyin da aka bayar a wurin sun yi kyau sosai! Haka kuma muna magance matsalar ingancin sadarwa ta "ɗaya-da-ɗaya" da farashin sadarwa na masu siyan marufi; muna magance matsalar "ƙaramin adadi da farashi mai yawa" wajen siyan marufi na ƙananan rukuni na kayan kwalliya; da kuma sabis na bayan-tallace na kula da inganci da sauran marufi na kayan kwalliya na tsayawa ɗaya mafita gabaɗaya.
Hira da Shafin "Inganci" >>>
A wurin baje kolin a wannan rana, an yi wa Mr. Siroui tambayoyi daga shafin CCTV mai suna "Inganci", kuma ya yi cikakken bayani game da bincikenmu da ci gabanmu, kirkire-kirkire, kula da inganci da sauran fannoni.
Labari Mai Daɗi Ya Sake Zuwa >>>
Haka kuma a ranar 23 ga Mayu da rana, sabuwar samfurin "Multifunctional Eyebrow Pencil" ta Topfeelpack Co., Ltd. ta sake lashe kyautar bayan zabar kwamitin shirya gasar, kuma ta samu nasarar shiga gasar karshe!
Lokacin Saƙo: Janairu-19-2022






