Me yasa Kayan Kayan Aiki Sau da yawa ke Canza Marufi?

Neman kyakkyawa dabi'ar ɗan adam ne, kamar sabo da tsoho shine yanayin ɗan adam, don samfuran kula da fata halayen mabukaci yanke shawara game da marufi yana da mahimmanci, marufi nauyin kayan da aka nuna shine da'awar aikin alama, don jawo hankalin idanun masu amfani da kuma saduwa da buƙatun kayan kwalliya na jama'a, samfuran kayan kwalliya da yawa suna ci gaba da maye gurbin kunshin. Don haka me yasa canza marufi?

1. Haɓaka hoton alama

Marufi shine hoton waje na samfurin kuma wani muhimmin sashi na hoton alamar, wanda zai iya ba da ra'ayi na alamar, al'adu, salo da sauran bayanai don ba masu amfani da hankali sosai.Tare da ci gaban al'umma da canje-canje a cikin buƙatun mabukaci, hoton alamar yana buƙatar sabuntawa akai-akai. Ta maye gurbin kayan kunshin, zai iya sa alamar ta fi dacewa da yanayin zamani da abubuwan da mabukaci ke so, da haɓaka hoton alama da gasa na kasuwa.

kayan shafa marufi-1

2. Daidaita da bukatar kasuwa

Yanayin kasuwa yana canzawa koyaushe, kuma buƙatar mabukaci shima yana haɓaka koyaushe. Idan samfurin kunshin kayan ba zai iya biyan bukatun masu amfani ba, yana da sauƙi don kawar da kasuwa.Canza kayan tattarawaHakanan yana ɗaya daga cikin matakan da samfuran ke ɗauka don dacewa da buƙatun kasuwa da kiyaye gasa.

Ko kayan kwalliya ne ko wasu kayayyaki, gasa tana da zafi. Masu cin kasuwa suna da zaɓi mai yawa da yawa kuma suna son zaɓar samfuran waɗanda ke kama ido. Lokacin zabar fakiti, yana da mahimmanci a yi la'akari da yadda za a fice daga taron. Yin amfani da fakitin mutane da yawa na iya sa masu amfani su ji sabo game da samfurin, don haka ƙara sha'awar siye.

3. Haɓaka tallace-tallace iri

Kyawawan kayan marufizai iya ƙara sha'awar masu siye don siye, don haka haɓaka tallace-tallace. Kyakkyawan kunshin zai iya jawo hankalin ƙarin idanu kuma ya sa masu amfani su kasance masu son siye. Wasu samfuran za su fito da sabbin kayayyaki ko canza kayan fakiti yayin lokacin tallace-tallace don haɓaka tallace-tallace.

Neman keɓantawar mutane yana ƙara ƙarfi da ƙarfi. Kowa yana son zaɓin su ya bambanta kuma ya gabatar da salo na musamman. Ta haɓaka marufi, za'a iya ba da zaɓuɓɓuka daban-daban don saduwa da keɓaɓɓen buƙatun masu amfani.

Misali, wasu masu amfani sun fi son fakiti masu sauƙi da karimci, yayin da wasu sun fi son fakitin walƙiya da ɗaukar ido. Ta hanyar fakiti daban-daban, alamar na iya jawo ƙarin masu siye tare da dandano daban-daban da saduwa da keɓaɓɓen buƙatun siyayya.

Kayan shafawa lebur, marufi izgili, samfuri tare da abubuwa na geometric akan bangon fari da launin toka. Inuwa ido, lipstick, ƙusa goge, blusher, kayan shafa palette tare da sphere, mazugi da abubuwa siffar geometric.

Haɓaka marufi don haɓaka ci gaban kasuwa

Kasuwar kayan kwalliya tana da gasa sosai, haka kuma gasa tsakanin tambura. Ta hanyar canza kayan marufi, alamu na iya ci gaba da tura ambulaf da ƙirƙirar sabbin damar tallace-tallace. Sau da yawa masu amfani suna sha'awar sababbin abubuwa, kuma haɓaka fakiti na yau da kullun na iya jawo hankalin mabukaci, haɓaka bayyanar samfur da tallace-tallace, haɓaka sha'awar siye, da haɓaka haɓaka kasuwa. Lokacin maye gurbin kunshin kuma yana buƙatar kula da ma'auni, kada ku kasance akai-akai ko maye gurbin bazuwar, don kada ku haifar da damuwa ga masu siye ko ra'ayin cewa hoton alamar ba ta tsaya ba.

Haɓaka fakitin kuma na iya haskaka ƙirƙira ta alamar da kuma neman inganci, ƙara sanin mabukaci da dogaro ga alamar. Samfura da yawa za su haɓaka hoton alamar su ta hanyar haɓaka fakiti don jawo hankalin mabukaci da tagomashi.

Wasu canje-canjen kunshin sune don sauƙaƙe tsarin, wasu don haɓaka rubutu, wasu kayan aikin muhalli ne, wasu don canza nau'in kwalban, wasu don ƙara abun cikin gidan yanar gizo, wasu kuma canza hoton alama. Ko da wane irin nau'i ne, akwai wasu dalilai na tallace-tallacen alamar da ke ɓoye a bayan canjin kayan marufi.

Har ila yau, nau'o'i daban-daban suna da nau'o'i daban-daban na ƙirar marufi, wasu an tsara su don zama sabo da gaye, suna nuna alamar alamar su a fili; wasu kuma suna jaddada alatu na gargajiya, suna tunatar da mutane abubuwan da suka gabata. Dangane da salon salon nasu, masu mallakar alamar suna zaɓar fakitin da suka dace, don cimma sakamako mai kyau na kasuwa da haɓaka hoton alama da gasa.

Haɗarin canza marufi

Haɓaka fakitin ba makawa zai haifar da haɓakar farashi, kuma ga masu alamar, suna buƙatar ɗaukar matsin farashi na canza fakiti. Yi la'akari da haɗari da farashi a hankali kuma ku yanke shawara mai hankali don tabbatar da cewa tsarin haɓaka fakitin yana da kyau. Idan ƙirar kunshin da aka haɓaka bai dace da tsammanin ko haifar da jujjuyawar hoton alamar ba, zai iya haifar da sakamako mara kyau. Masu amfani kuma suna iya yin taka-tsan-tsan lokacin zabar siyan sabbin marufi don samfuran su.

Canza kayan marufi na iya ba da dama da haɗari. A matsayin mai mallakar alama, kuna buƙatar gudanar da bincike na kasuwa da ƙimar haɗari kafin haɓaka marufin ku don tabbatar da cewa yanke shawarar canzawa shine mai hikima.


Lokacin aikawa: Juni-11-2024