Gabatarwar Tsarin Bututun Lipstick

 

 

Kamar yadda sunan ya nuna, ana amfani da bututun lipstick a cikin kayan lipstick da samfuran lipstick, amma tare da karuwar kayayyakin lipstick kamar sandunan lebe, glosses na lebe, da glaze na lebe, masana'antun kayan kwalliya da yawa sun daidaita tsarin marufin lipstick, wanda ya samar da cikakken amfani. Tsarin kayan marufin lipstick na kayan kwalliya za a iya raba shi zuwa rukuni masu zuwa:

1. Rarraba samfura: an raba shi da sassa: murfi, tushe, harsashi, da sauransu. Daga cikinsu, tsakiyar katako galibi ana yin sa ne da kayan aluminum, tare da kyakkyawan tauri da kuma yanayin ƙarfe bayan anodizing, wasu kuma an yi musu allurar allura. Diamita na ciki na bead:

mita 8.5

M, 8.6 M

M, M 9

M, 9.8 M

M, M 10

M, M11

M, 11.8 M

M, 12mm, da sauransu.

Haƙarƙari 4, 6, da 8 da sauran kayan marufi na kwalliya. Gabaɗaya, masana'antun kayan kwalliya za su samar da zane-zane ko buƙatu na gabaɗaya, waɗanda masana'antun kayan marufi ke samarwa gaba ɗaya. An raba takamaiman yanayi da buƙatu zuwa bugu na gida, kayan marufi na murfin kwalba, da kayan marufi na jikin kwalba. Dangane da nau'in marufi na kwalliya, wasu ƙananan kayan haɗi kuma ana iya ba su izini na musamman. Gabaɗaya, bayyanar man lebe a cikin bututun lipstick yayi kama da na lipstick, kuma duk suna cikin siffar sanda. Duk da haka, a cikin 'yan shekarun nan, an gabatar da sabbin samfuran man lebe. Wasu daga cikinsu an tsara su da nau'in matsi, kuma wasu sassan lebe suna buƙatar a shafa su da hannu. Dangane da tsarin samfurin: akwatin lipstick na gargajiya, siriri da tsayi, akwatin lipstick / lip gloss, lip lip lip lip lip, vermicelli, man lebe, da sauransu. Hanyar cikawa: ban ruwa na tushe-sama, ban ruwa na sama-sama.

2. Murfi: Murfin bututun lipstick yawanci murfin aluminum ne ko murfin acrylic, murfin ABS.

3. Tushe: Tushen yawanci ana yin sa ne da filastik acrylic ko ABS, ko aluminum. Don ƙara jin daɗi, wasu masu samar da kayayyaki za su ƙara ƙarfe a ciki. Duk da haka, matsalar manne mai nauyi na ƙarfe daidai yake da ƙarin haɗarin bututun lipstick. Bugu da ƙari, girgiza yayin jigilar kaya, da zarar an lalata gumin, zai haifar da haɗari masu inganci kuma ya sa ƙwarewar abokin ciniki ta yi muni.

4. harsashi: harsashi muhimmin ɓangare ne na bututun lipstick, wanda yayi daidai da zuciyar samfurin. Ko da ƙwarewar abokin ciniki game da samfurin bututun lipstick yana da kyau ko a'a, aikin asali shine ƙwarewar harsashin. Yana ɗaukar dukkan samfurin bututun lipstick tare da ƙarfin juyi da santsi. Mataki, ƙarfin toshewa, ƙarfin inshora, ƙarfin beads da sauran ayyuka. A matsayin samfurin kula da fata, babban fasalin man shafawa na famfon shafawa shine yana da yawan ruwa, wanda zai iya sanya fata ta jika nan take kuma ya ƙara danshi ga busasshiyar fata. Tare da man shafawa, yana samar da siririn fim mai kariya mai numfashi a saman fata, yana hana asarar danshi da kuma samar da kyakkyawan tasirin danshi. Saboda haka, idan aka kwatanta da man shafawa masu tsafta da ruwa, latex ya fi dacewa don amfani a lokacin bushewa.

Katantanwa na bead fork yawanci tsari ne mai siffar helix biyu, tare da tsayin daka da kuma nisa mai nisa na juyawa ɗaya na bead, don haka ana kiran mai amfani da shi da sauri katantanwa. Sukurin bead fork wani muhimmin ɓangare ne na bututun lipstick. Beads, cokula, sukurori, sukurori da man bead fork ne ke samar da tsakiyar bututun lipstick. Beads su ne sassan bakin da ke hulɗa kai tsaye da naman lipstick. Alkiblar beads a kan cokali mai yatsu tana kan hanya madaidaiciya. A kan, ƙwallon mai yankan yana kan hanyar karkace, tare da cokali mai yatsu, don cimma manufar aikin juyawa, ƙwallon yana sama.

Kamar core na famfo, amma ya fi rikitarwa fiye da core na famfo. Wasu masana'antun sun ce an tsara su ne don ba tare da man shafawa ba, amma ba a amfani da su sosai. Zane na daidaitaccen sukurori na ƙwallon dole ne ya zama na yau da kullun, in ba haka ba ba a fahimci girman sukurori na ƙwallon sosai ba, abubuwan da ke bayan haɗawa sun fi rikitarwa, kuma ana iya tsammanin sakamakon. Dole ne kayan gyaran allurar su wuce tabbacin daidaiton jikin kayan, in ba haka ba za a sami matsalolin daidaito. Sukurori na beads sune mafi mahimmanci.

 

 

bututun lipstickBututun lipstick mai sake cika dabbar Pet


Lokacin Saƙo: Mayu-31-2022